Welcome to Netorare@66
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ความทุกข์ที่สุดที่ผู้ชายคนนึงจะได้รับ

2 posters

Go down

ความทุกข์ที่สุดที่ผู้ชายคนนึงจะได้รับ Empty ความทุกข์ที่สุดที่ผู้ชายคนนึงจะได้รับ

ตั้งหัวข้อ  tunny Fri Jan 20, 2012 7:39 pm

เรื่องนี้แต่งโดยท่าน benzlt22 จาก xonly ครับ ผมว่าน่าจะเป็น NTR แบบ1นะ ลองอ่านดูเลยครับ

ตอนแรกผมจะลงในหมวดเรื่องเสียวนะครับแต่โดนย้ายมาด้วยเนื้อหาครับ ต้องขอโทษนะครับ แต่เป็นเรื่องจริงของคนรู้จักผมเอง
เรื่องของผมอาจจะยาวสักนิดนะครับ มันเป็นเรื่องที่เกี่ยวกับความเศร้า เสียใจ และทรมาน อย่างที่ผู้ชายคนหนึงได้กับตัวเอง ผมขอใช้นามสมมุตินะครับเพราะบุคคลที่กว่าถึงเป็นคนสำคัญของผม และตัวผมเองบรรยายฉากเซ็กไม่ค่อยเก่งและตัวผมเองก็ไม่ค่อยเก่งในเรื่องเซ็กด้วยนะครับ เริ่มเรื่องเลยนะครับ ตัวผมเองในตอนนี้ผมอายุ 37 ปีแล้วครับ แต่งงานแล้ว ภรรยาผมอายุเท่ากัน มีลูกชายด้วยกัน1คนอายุ19ปี ภรรยาผมชื่อ เมย์ ส่วน ลูกชายผมชื่อ เอ็ม ผมกับภรรยาพวกเราได้เสียกันตั้งแต่อยู่ม.6ครับ พอพวกเราจบม.6 ภรรยาผมเธอก็มาบอกกับผมว่าเธอท้องซึ่งตัวผมเองผมก็รู้ตัวดีว่าทำอะไรลงไป เมื่อเรื่องถึงผู้ใหญ่ก็มีความเห็นร่วมกันว่าให้เอาออกแต่คนที่ไม่ยอมคือผม ตัวผมเองคัดค้านหัวชนฝาว่ายังไม่ก็ไม่ยอมเด็จขาดถึงกับขู่พ่อกับแม่ผมเองว่า ถ้าเอาออกผมจะตายให้ดู พวกท่านทั้ง2ฝ่ายถึงต้องยอมเพราะตัวผมเองเป็นลูกคนเดียวท่านเลยต้องยอมผมและก็มีพิธิหมั้นกันแบบง่ายที่บ้านผู้หญิงรู้กันเองในพวกญาติๆเท่านั้นที่ไปร่วมงาน หลังจากนั้นตัวผมก็ต้องมาเรียนที่ กทม. ผมติดวิศวะโยธาที่มหาวิทยาลัยของรัฐที่มีชื่อเสียงแห่งหนึง แฟนผมเองเธอก็ต้องหยุดเรียนไปโดยปริยายช่วงเวลาที่ผมเรียนผมก็จะกลับไปหาเธอบ่อยๆ เท่าที่จะเป็นไปได้ เพราะผมรักเธอและลูกมาก หลังจากผมเรียนจบเราก็มีพิธีแต่งงานกันและชีวิตของพวกเราก็เป็นไปได้อย่างมีความสุข มี พ่อ แม่ ลูก ได้อยู่พร้อมหน้า ถึงจะมีคำครหาบ้าง ผมเองในตอนนั้นก็ได้งานเป็นวิศวะกรโยธาทำงานในหน่วยงานรัฐบาลเป็นข้าราชการ ชีวิตผมก็น่าจะมีความสุข และแล้วเวลาแห่งความสุขของผมก็หมดเริ่มหายไป เพราะงานของผมต้องออกไปทำงานในที่ต่างๆ มากมาย ผมจึงไม่ค่อยได้กลับบ้านหรือไม่ก็กลับดึกมากๆ ตอนนี้ลูกเอ็มลูกชายผมอยู่ม.6 แล้ว กำลังจะเตรียมสอบเข้ามหาวิทยาลัย ตัวผมเองก็ยังต้องทำงานเอ็มเองเลยไม่ค่อยสนิทกับผมเท่าไรนักแต่เค้าจะสนิทกับแม่เค้ามากๆเพราะอยู่ด้วยกันมาตั้งแต่เล็กตัวผมเองไม่ค่อยได้อยู่กับเค้าตอนเรียนและตอนนี้ยังต้องทำงานอีก พอเอ็มจบม.6 เอ็มสอบติดมหาวิทยาลัยใน กทม. เป็นที่ที่เค้าอยากเรียนและคณะที่เค้าต้องการผมเองก็ดีใจกับลูกอย่างที่สุดที่เค้าได้ดังฝัน เราทุกคนจึงมาตกลงกันว่าจะเอาอย่างไรดีกับที่พัก และก็อีกหลายๆเรื่อง เพราะเอ็มลูกผมเค้าแทบจะทำอะไรไม่เป็นเลย ผมจึงคิดว่าจะผ่อนคอนโดว์ที่ราคาไม่สูงเท่าไรเพราะพอเค้าเรียนจบก็ผ่อนหมดพอดีได้มาเป็นของตัวเองด้วยไม่เสียเงินเปล่า เพราะอย่างไรก็ต้องเช่าหอ เพราะลูกผมคงแชร์ห้องกับใครไม่ได้อย่างแน่นอน ทุกคนในบ้านก็เห็นดีด้วย แล้วผมก็ต้องตกใจเล็กน้อย เมื่อเมย์ภรรยาผม พูดขึ้นมาว่าเธอจะไปอยู่กับลูก เพราะตัวเธอเองก็อยากที่จะเรียนต่อเช่นกัน และจะได้ไม่เหงาด้วย ผมต้องหันไปมองหน้าเธอด้วยความตกใจ แต่ผมก็ไม่มีสิทธิอะไรไปห้ามเธอ เพราะผมเป็นคนที่ทำให้เธอไม่ได้เรียนต่อและผมยังทำให้เธอต้องเหงาอีกทั้งที่ได้อยู่ด้วยกันแล้ว ส่วนตัวผมเองก็ต้องทำงานไงก็ไม่ค่อยได้กลับบ้านอยู่แล้วผมจึงให้เธอไป ส่วนตัวลูกผมเองเค้าก็ดีใจครับที่แม่จะไปอยู่ด้วย คอนโดว์ที่ผมซื้อนั้นเป็นคอนโดว์ที่มี2ห้องนอน แต่มีห้องน้ำห้องเดียว และเวลาผ่านไปได้เทอมหนึงแล้ว ที่ผมต้องนอนคนเดียว แต่ก็ใช่ว่าจะตลอดนะครับเพราะเธอก็จะกลับมาบ้านบ้างแรกๆเธอก็กลับมาบ้านเกือบทุกอาทิตย์ แต่ช่วงหลังมาก่อนจะหมดเทอมเธอกลับบ้านน้อยลง เพราะเธอบอกว่าต้องอ่านหนังสือสอบเนื่องจากเรียนเธอเรียนรามไม่มีสอบกลางภาคเลยต้องใช้เวลาเตรียมตัว พอเธอกลับบ้านผมกับเธอก็จะมีเซ็กกันในช่วงเวลาที่เธอกลับมาอยู่บ้าน และผมก็ไปหาเธอที่คอนโดว์บ้าง เพราะจะว่าไปคือบ้านที่ผมอาศัยอยู่นั้นอยู่แค่อยุธยาไปหาเธอก็ไม่ได้ลำบากอะไรมากมาย ช่วงปิดเทอมเธอกับลูกก็กลับมาอยู่บ้านพอเริ่มเทอมสองเธอกับลูกก็กลับไปอยู่ด้วยกัน ที่หน่วยงานของผมมีการตรวจร่างกายเป็นเหมือนกิจกรรมที่ผู้บริหารจัดขึ้นผมจึงต้องไปตรวจด้วย ผมสรุปคือ ผมเป็นหมัน เพราะตัวอสุจิของผมอ่อนแอไม่สามารถมีลูกได้อีกแต่เรื่องนี้ผมไม่กล้าที่จะบอกกับภรรยาได้หรอกครับ เวลาผ่านจากเปิดเทอมไปได้2เดือน ถึงช่วงสอบกลางภาคของลูกผมโทรไปให้กำลังใจเพราะผมเองทำอยู่ตลอดอยู่แล้ว แต่เมย์เธอก็ดูแปลกไป เพราะเธอไม่ค่อยได้กลับบ้านเหมือนเมื่อก่อนตั้งแต่เปิดเทอมมาเธอกลับบ้านเดือนหนึงแค่2ครั้ง จากกลับทุกอาทิตย์ผมเองก็ไม่ได้เอะใจอะไร เวลาผ่านไปอีก1เดือน เธอโทรมาบอกผมด้วยน้ำเสียงที่ดีใจว่าเธอท้องได้2เดือนแล้วผมถึงกลับหน้าชาเพราะตัวผมเองเป็นหมัน แล้วเธอไปท้องกลับใคร ตอนแรกผมก็ทำใจให้เย็นลงพยายามคิดในทางที่ดีไว้ก่อน ยังไม่คิดว่าเธอมีชู้ ผมเอาผลตรวจร่างกายผมไปให้เพื่อนผมที่เป็นหมอดู ไปขอคำปรึกษาเพื่อนผมบอกกว่าถ้าผมเป็นแบบนี้ โอกาศที่ผมจะมีลูกได้นั้นแทบเป็น0มันสรุปให้ผมง่ายๆคือ ผมทำอย่างไงก็ไม่สามารถมีลูกได้ ผมถึงกับหมดแรงนี่เธอมีชู้จริงๆหรอนี่ ทั้งที่ตัวผมเองก็มีข่าวดีที่จะบอกกับเธอว่าผมจะได้เลื่อนตำแหน่งทำให้ผมมีเวลากลับบ้านได้ตรงเวลาไม่ต้องไปค้างที่อื่นอีกแล้ว แต่พอเจอกับเรื่องนี้ทำให้ผมแถบไม่อยากจะทำอะไรอีกต่อไป มีตั้งสติขึ้นมาได้ผมก็ยังคิดเค้าข้างตัวเองว่าอาจจะไม่เป็นอย่างที่ผมคิดก็ได้ แต่อย่างไรผมก็ยังระแวงอยู่ดี ผมจึงจ้างนักสืบเอกชนแห่งหนึง ให้ตามไปสืบ แต่ก็ไม่พบอะไรผิดปรกติ ผมเองก็ใจชื้นเพราะว่าเธอคงไม่ได้นอกใจผมอย่างแน่นอน แล้วเธอก็อยู่กับเอ็มจนเธอใกล้คลอด เธอจึงกลับมาอยู่บ้าน จะได้มีคนดูแล เพราะที่บ้านมีพ่อกับแม่ผมอยู่เพื่อเกิดอะไรขึ้นจะได้ช่วยทัน พอเธอกลับมาอยู่บ้าน เอ็มลูกชายผมกลับบ้านบ่อยมากๆ คงเป็นห่วงแม่ก็เป็นเรื่องปรกติ พอเธอคลอดลูกแล้ว เธอขอผมว่าเธอจะทำหมันผมจึงอนุญาติ แต่ผมเองก็รู้สึกแปลกใจว่าทำไมเธออยากทำหมัน ความคิดระแวงจึงเกิดขึ้นมาอีกแต่อีกใจก็คิดว่ามันคงไม่แปลกอะไรเพราะเธอไม่รู้เรื่องที่ผมเป็นหมัน เธอออกจากโรงพยาบาลมาอยู่บ้านได้ซักระยะหนึง เธอจึงขอกลับไปอยู่กับเอ็มอีกและเอาเจ้าตัวเล็กไปด้วยเพื่อไปเรียนต่อ ตอนนี้เอ็มอยู่ปี2แล้ว ตอนนี้ผมก็ได้เลื่อนตำแหน่ง ผมจึงอยากไปฉลองกับเธอและลูก แล้วก็นำข่าวดีไปเซอไพร์ ผมแอบไปในเย็นวันเสาร์ ผมขับรถไปด้วยความรู้สึกดีใจและมีความสุข พอผมไปถึงผมนำกุญแจออกมาไขเข้าไปเลยโดยที่อยากให้ตกใจ แต่ผมไม่เห็นใครเลยเงียบมากเหมือนไม่มีคนอยู่ ผมจึงค่อยเดินไปที่ห้องของภรรยาผมเพื่อหลับกันอยู่ ใช้กุญแจเปิดเข้าไปเธอไม่ได้อยู่ในห้องแถมเจ้าตัวเล็กก็ไม่อยู่ผมเลยคิดว่าคงออกไปข้างนอกกันผมจึงออกมาจากห้อง พอผมเดินผ่านไปหน้าห้องของลูกชาย ผมได้ยินเสียงที่ผมไม่คิดว่าจะได้ยิน มันคือเสียงครวญคราง แต่ที่ผมแปลกใจคือ ลูกผมใจกล้าขนาดพาผู้หญิงมามีเซ็กกันทั้งที่แม่อยู่ด้วยเลยหรอ แต่ผมก็เข้าใจว่าเค้าอยู่ในวัยนี้แล้วก็ไม่แปลกอะไร ขณะที่ผมกำลังจะเดินไปนั้นที่โซฟานั้นผมได้ยินเสียงเด็กร้องและผมก็ได้ยินผู้หญิงเหมือนเสียงภรรยาผม บอกให้เอ็มหยุดก่อน ความคิดของผมแล่นเข้ามาในหัวทำให้ผมกลัวอย่างบอกไม่ถูก แต่ผมก็ทำใจดีสู้เสือ ผมได้ยินเสียงเดินผมจึงเข้าไปหลบแล้วแอบดูผ่านช่องประตูลูกผมอุ้มเจ้าตัวเล็กเข้าไปในห้องน้ำ และออกมาก็อุ้มพาเจ้าตัวเล็กเข้าไปในห้อง แล้วผมก็ออกมาได้เอาหูแนบประตูผมได้ยินคำพูดที่ทำให้ผมเข่าอ่อน คือ เอ็มมาต่อกันดีกว่าลูก มันเป็นเสียงภรรยาผมอย่างแน่นอน ผมอยากเห็นกับตาผมจึงออกไปที่ระเบียงเพราะห้องของเอ็มเชื่อมต่อกับระเบียงได้ผมพอผมแอบมองเข้าไปภาพที่ผมเห็นคือภรรยาผม นอนหงายอยู่บนเตียงกำลังโดนลูกชายเล้าโลม แบบที่ผมไม่เคยทำให้เธอเลย เอ็มกำลังเอาหน้าหมุดไปอยู่ระหว่างขาผู้เป็นแม่ เมย์เองเธอก็แหงนหน้าเอามาทั้งสองข้างกดหัวลูกลงไปที่หว่างขาเธอ เป็นอยู่อย่างนั้นได้ไม่นาน เธอก็พูดขึ้นว่า เอ็มพอแล้วแม่ไม่ไหวแล้ว เอ็มก็ยกตัวขึ้นแล้วแทรกตัวไปที่หว่างขาแม่ของเค้า แล้วเค้าก็เริ่มโยก ผมเห็นด้างข้างเลยบอกได้แค่นี้ เอ็มก็เริ่มโยกเร็วขึ้นเรื่อยๆ เมย์เองเธอก็ได้แต่คราง ดูเธอเสียวมากเวลาผ่านไปซักพัก เอ็มก็พลิกตัวเธอขึ้นให้เธอทำท่าคลานแล้วก็ใส่เข้าไปทางด้านหลังแล้วก็กระแทกอย่างแรงใส่ไม่ยั้งจนผมได้ยินเสียงเนื้อกระแทกกับเนื้อ ดังออกมาถึงข้างนอกอย่างชัดเจนตอนนั้นผมไม่อยากดูต่อแล้วทนดูไม่ได้รับไม่ไหวแล้วครับ ผมนั่งกอดเข่าพิงกำแพงอยู่ตรงนั้นมันไม่มีแรงจะไปไหนจะความรู้สึกตอนนั้นมันบอกไม่ถูก แล้วผมก็ได้ยินเสียง เมย์พูดขึ้นว่า ผัวขาแรงๆเลยค่ะเมียจะเสร็จแล้ว และตาเอ็มก็พูดว่า เสร็จพร้อมกันนะเมียจ๋า และเสียเนื้อกระทบเนื้อก็ดังขึ้นกว่าเดิมและแรงขึ้น และเสียงครางของคนที่ผมรักที่สุดก็ครวญครางออกมาพร้อมกันเสียงดัง แล้วในห้องก็เงียบลง ซักพักก็มีเสียงคุยกันผมยังจำได้ดี
เอ็ม: แม่ครับมีความสุขไหม
เมย์:แม่มีความสุขมาก เอ็มเก่งมากแม่รักลูกมาก
เอ็ม เอ็มก็รักแม่ครับ แม่เป็นเมียเอ็ม เออแม่แล้วพ่อละแม่
เมย์ พ่อตอนนี้เค้าเป็นแค่สามีในทะเบียนสมรสเท่านั้นแหละลูกหาเงินให้เราใช้ ก็ตอนนี้แม่มีลูกเป็นผัวที่ให้ความสุขกับแม่ได้มากมาย และเราก็มีลูกด้วยกันแล้วนะ
เอ็ม ครับพยานรักของเราก็คือน้องอินไม่มีใครรู้และจะไม่มีวันรู้
แล้วผมก็ลุกเดินเข้าไปนั่งในห้องนั่งเล่น แล้วซักพักทั้งคู่ก็เดินออกมาด้วยร่างกายเปลือยเปล่าเห็นผมถึงกับตกใจเมย์เธอเข่าอ่อนเอ็มเองก็ยืนตัวสั่น ผมจึงพูดว่า จากนี้ไปชีวิตผมไม่มีคนที่ชื่อ เมย์กับเอ็มอีก แล้วผมก็กลับบ้านไป อีกประมาณ3วันพวกเข้าก็พากันมาหาผมที่บ้าน ผมจึงบอกว่า ไอ้เอ็มนี่กูเคยเอาชีวิตกูไปแลกไว้เพื่อให้มันได้เกิดมา ไม่คิดว่าจะระยำได้ขนาดนี้ ส่วนเธอมันก็แค่หมาตัวเมียลูกแท้ๆเธอยังเอาทำผัวด้วย ส่วนอีเด็กที่นอนอยู่นั่น ก็เกิดจากความระยำของพวกมึง กูไม่ใช่คนใจร้ายอะไร กูจะส่งไอ้เอ็มให้จบให้พวกมึงอยู่ที่เดิมพวกมึงไปแค่ไอ้เอ็มเรียนจบ แล้วมึงก็ไสหัวออกไปจากของๆกู กูจะไม่ให้อะไรมึงซักอย่างไอ้เอ็ม กูถือว่ากูได้ให้ไปแล้ว กูหมดเรื่องคุยแล้ว มึงมีอะไรจะพูดก็พูดมา พวกเค้าก็กราบผมแล้วขอโอกาสผม แต่ผมก็บอกว่า กูก็ให้โอกาศแล้วไง ก็จะให้เงินพวกมึงจนกว่าไอ้เอ็มจะเรียนจบไงแต่เงินที่ส่งไปแค่ที่กูคิดว่าไอ้เอ็มต้องใช้นะ ส่วนเธอก็ไปหาเงินเลี้ยงอีเด็กคนนี้เอาเองละกันหาไม่ได้ก็ไปขายหีนั่นลูกเธอยังให้เย็ดได้คนอื่นคงไม่เท่าไร พวกมึงออกไปจากบ้านกูได้แล้ว จะไปตายที่ไหนก็ไป แล้วพวกเค้าก็ออกไปจากบ้าน เวลาผ่านไป4ปี เอ็มเรียนจบผมก็ไม่เห็นพวกเค้าอีกเลย แค่เคยได้ยินว่าจากเพื่อน ว่าเมย์เองตอนนี้ขายตัวอยู่พัทยาและอยู่กับเอ็ม เพราะอินลูกของพวกเข้าขี้โรคต้องหาเงินมาเป็นค่าหมอ ผมรู้ผมทั้งสะใจ แต่ก็เศร้าและเสียใจกับสิ่งที่พวกเค้าทำกับผม

tunny
NTR Member
NTR Member

ขึ้นไปข้างบน Go down

ความทุกข์ที่สุดที่ผู้ชายคนนึงจะได้รับ Empty Re: ความทุกข์ที่สุดที่ผู้ชายคนนึงจะได้รับ

ตั้งหัวข้อ  NTRcross Fri Jan 20, 2012 9:24 pm

โอววว.... NTR แบบ A แถมเป็นแนว Incest อีกต่างหาก ^^
แต่เสียดายมันจบแบบเศร้าไปหน่อยผมว่า^^"
แบบว่าผมชอบให้มันจบแบบ อีโรติกเอนดิ้งมากกว่า
เสียดาย...เรื่องนี้มันจบแบบ ดราม่าแบดเอนดิ้งเกินไป >.<"

NTRcross
NTR Member
NTR Member

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน